Tel: 7676775624 | Mail: info@yellowandred.in

Language: EN KAN

    Follow us :


ಒಸಾವಿನಿ ಚುನಾವಣೆ: ಶಾಂತಿಯುತ ಮತದಾನ. ಗೆದ್ದವರ ಮಂದಹಾಸ. ಸೋತವರ ಆತಂಕ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 9 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 10 ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ಪರದಾಟ. ಪಾಪು ಟೀಂ ಜಯಭೇರಿ

Posted date: 21 Feb, 2021

Powered by:     Yellow and Red

ಒಸಾವಿನಿ ಚುನಾವಣೆ: ಶಾಂತಿಯುತ ಮತದಾನ. ಗೆದ್ದವರ ಮಂದಹಾಸ. ಸೋತವರ ಆತಂಕ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 9 ರಿಂದ ರಾತ್ರಿ 10 ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ಪರದಾಟ. ಪಾಪು ಟೀಂ ಜಯಭೇರಿ

ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ಒಕ್ಕಲಿಗರ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ನಿಲಯದ ಚುನಾವಣೆಯು ಶಾಂತಿಯುತವಾಗಿ ನಡೆಯಿತು. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಒಂಭತ್ತು ಗಂಟೆಗೆ ಆರಂಭವಾದ ಮತದಾನವು ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಯವರೆಗೆ ಯಾವುದೇ ಅಹಿತಕರ ಘಟನೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಸಾಂಗವಾಗಿ ಜರುಗಿತು. ಸಂಪೂರ್ಣ ಜೆಸಿ ರಸ್ತೆ ಮತ್ತು ಪಾರ್ವತಿ ಟಾಕೀಸ್ ರಸ್ತೆಯು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು, ಮತದಾರರು, ಬೆಂಬಲಿಗರು ಮತ್ತು ವಾಹನಗಳಿಂದ ಗಿಜಿಗಿಡುತ್ತಿತ್ತು.

ಅಲ್ಲಲ್ಲೇ ಪೆಂಡಾಲ್ ಹಾಕಿಕೊಂಡು ಮತದಾರರನ್ನು ಸೆಳೆಯುವ ತಂತ್ರವನ್ನು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ ದೃಶ್ಯ ಕಂಡುಬಂತು.


ಸಂಜೆ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಗೆ ಮತದಾನ ಮುಗಿದಿದ್ದು, ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಯ ನಂತರ ಎಣಿಕೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು. ಒಟ್ಟು 15 ನಿರ್ದೇಶಕ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ಚುನಾವಣೆ ನಡೆದಿದ್ದು, 50 ಮಂದಿ ನಾಮಪತ್ರ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು. ಮೂರು ಮಂದಿ ವಾಪಸ್ ಪಡೆದು 47 ಮಂದಿ ಕಣದಲ್ಲಿದ್ದರು. ಒಟ್ಟು 3,800 ಮತದಾರರಿದ್ದು 300 ಮಂದಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದು, 2,884 ಮಂದಿ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ್ದರು. ಎರಡು ಸಿಂಡಿಕೇಟ್ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದು ಉಳಿದವರು ಸ್ವತಂತ್ರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸಿದ್ದರು. ಮತ ಎಣಿಕೆಯು ನಾಲ್ಕು ಹಂತಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಗೆ ಆರಂಭವಾದ ಎಣಿಕೆಯು ರಾತ್ರಿ ಒಂಭತ್ತು ಗಂಟೆಗೆ ಮುಗಿದು ಫಲಿತಾಂಶವನ್ನು ಚುನಾವಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಪ್ರಕಟಿಸಿದರು.


ಪೋಲೀಸರು ಸೂಕ್ತ ಬಂದೋಬಸ್ತ್ ಏರ್ಪಡಿಸಿದ್ದರು.


1)ಅನಂತಮೂರ್ತಿ ಎಎಂ 1366.

2)ಉಮಾಶಂಕರ್ ಎಸ್ 924.

3)ಕುಮಾರ್ ಕೆ 671.

4)ಕೆಂಚೇಗೌಡ 926.

5)ಗುರುಲಿಂಗಯ್ಯ ಎಂ 843.

6)ಚಂದ್ರಯ್ಯ ವಿಬಿ1313.

7)ಚಂದ್ರು ಎಂಇ 361.

8)ಚನ್ನಪ್ಪ ಸಿ 1068.

9)ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಹೆಚ್ ಬಿ 766.

10)ಧರ್ಮೀಶ್ ಚಂದ್ರ ಸಿಆರ್ 446.

11)ನಾಗರಾಜು ಸಿಂಲಿಂ 1473.

12)ನಾರಾಯಣ್ ಎಸ್ 631.

13)ನಾರಾಯಣಗೌಡ ಎಸ್ ಟಿ 1236.

14)ಪುಟ್ಟರಾಜು ಹೆಚ್ ಎಸ್ 659.

15)ಪುಟ್ಟಸ್ವಾಮಿ ಹೆಚ್ ಎಸ್ 915.

16)ಪ್ರಕಾಶ್ ಜೆಟಿ 180.

17)ಪ್ರವೀಣ್ ಎಸ್ 667.

18)ಪ್ರಸನ್ನಕುಮಾರ್ ಬಿಎಲ್ 641.

19)ಬಸವರಾಜು ಎನ್ ಎಸ್ 897.

20)ಮಲ್ಲೇಶ್ 583.

21)ಮಹೇಶ್ವರ ಸಿ 926.

22)ಮಂಜುನಾಥ್ 564.

23)ಮಾಲಿನಿ ಎಂಎ 981.

24)ಮೆಹರೀಶ್ ಎಂಸಿಹೆಚ್ 1071.

25)ಯೋಗೀಶ್ ಟಿಕೆ 1615.

26)ರಂಗಸ್ವಾಮಿ ಆರ್ 1092.

27)ರಮೇಶ್ ಬಿಜಿ 586.

28)ರವಿ ಎನ್ 424.

29)ರವಿಕುಮಾರ್ ಎಸ್ 919.

30)ರವಿಕುಮಾರ್ ಎನ್ ಸಿ 503.

31)ರಾಜಶೇಖರಯ್ಯ ಎಪಿ 147.

32)ರಾಜು ಸಿ 347.

33)ರಾಮಚಂದ್ರ 538.

34)ರಾಮಚಂದ್ರ ಟಿ 591.

35)ರಾಮಚಂದ್ರಯ್ಯ 591.

36)ವರದರಾಜು ಎಲ್ 601.

37)ವೆಂಕಟರಾಮೇಗೌಡ 1032.

38)ವೆಂಕಟೇಶ್ ಟಿ 600.

39)ಶಂಭೂಗೌಡ ಎನ್ ಎಂ 1083.

40)ಶಿವಕುಮಾರ್ ಸಿಎಂ(ಶಿವಣ್ಣ) 240.

41)ಶಿವಣ್ಣ 223.

42)ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಇಟಿ 619.

43)ಸಿಂಗ್ರಯ್ಯ 88.

44)ಸಿದ್ದೇಗೌಡ 898.

45)ಸುನೀಲ್ ಕುಮಾರ್ ಕೆಎಸ್ 641.

46)ಹನುಮಂತಯ್ಯ 174.

47)ಹನುಮಂತಯ್ಯ ಟಿಪಿ 1061.


ಗೆದ್ದವರು ಪಡೆದ ಮತ;

1) ಯೋಗೀಶ್ ಟಿಕೆ; 1615.

2) ನಾಗರಾಜು ಸಿಂಲಿಂ 1473

3) ಅನಂತಮೂರ್ತಿ ಎಎಂ 1366

4) ಚಂದ್ರಯ್ಯ ವಿಬಿ 1313

5) ನಾರಾಯಣಗೌಡ ಎಸ್ ಟಿ 1236

6) ರಂಗಸ್ವಾಮಿ ಆರ್ 1092

7) ಶಂಭೂಗೌಡ ಎನ್ ಎಂ 1083

8) ಮೆಹರೀಶ್ ಎಂಸಿಹೆಚ್ 1071

9) ಚನ್ನಪ್ಪ ಸಿ 1068

10) ಹನುಮಂತಯ್ಯ ಟಿಪಿ 1061

11) ವೆಂಕಟರಾಮೇಗೌಡ 1032

12) ಮಾಲಿನಿ ಎಂಎ 981

13) ಕೆಂಚೇಗೌಡ 926

14) ಮಹೇಶ್ವರ ಸಿ 926

15) ಉಮಾಶಂಕರ್ ಎಸ್ 924


ಟಿ ಕೆ ಯೋಗೇಶ್ (ಪಾಪು) ತಂಡ ಹೆಚ್ಚು ಬಹುಮತ ಅಂದರೆ ಹತ್ತು ಮಂದಿಯಾದ ಯೋಗೀಶ್ ಟಿಕೆ, ನಾಗರಾಜು ಸಿಂಲಿಂ, ನಾರಾಯಣಗೌಡ ಎಸ್ ಟಿ, ರಂಗಸ್ವಾಮಿ ಆರ್, ಶಂಭೂಗೌಡ ಎನ್ ಎಂ, ಚನ್ನಪ್ಪಸಿ, ಹನುಮಂತಯ್ಯ ಟಿಪಿ, ಕೆಂಚೇಗೌಡ, ಮಹೇಶ್ವರ ಮತ್ತು ಉಮಾಶಂಕರ್ ಎಸ್ ರವರು ಗೆದ್ದು ನಗೆ ಬೀರಿದರೆ ಸಮಾನ ಮನಸ್ಕರ ತಂಡದಲ್ಲಿ ಚಂದ್ರಯ್ಯ ವಿಬಿ ಮತ್ತು ವೆಂಕಟರಾಮೇಗೌಡ ರು ಮಾತ್ರ ಗೆದ್ದು ಅಲ್ಪ ತೃಪ್ತಿ ಪಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು. ಸ್ವತಂತ್ರ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳಾಗಿದ್ದ ಅನಂತಮೂರ್ತಿ ಎಎಂ, ಮೆಹರೀಶ್ ಎಂಸಿಹೆಚ್ ಮತ್ತು ಮಾಲಿನಿ ಯವರು ಗೆದ್ದು ನಗೆ ಬೀರಿದರು.


ಗೋ ರಾ ಶ್ರೀನಿವಾಸ...

ಮೊ:9845856139.

??????????????

  • ????? ???????? ??????????? ???? ??????????.

ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಬರೆಯಿರಿ/ತಿಳಿಸಿ.

Top Stories »  


Top ↑